1597433457 Global Gig Platform

Linkedin Profiles

Linkedin Profiles


Categories

Sort By

Seller Country

Seller City

Delivery Time

Seller Level

Seller Lang

Mkwamaz
New Seller

SIMULIZI YA MAPENZI YA KUSISIMUA Mtoto wa kiume nikashikwa mkono na msichana ambaye hata umri nimemzidi, na akaanza kunipitisha mitaa yooote kuanzia manzese mapaka Tandale, Kwa pesa yake mwenyewe, kwa maamuzi yake mwenyewe, akipita gesti mpaka gesti kuuliza chumba yeye mwenyewe. Akipata huniambia “baby, pale vipo”, mimi hushindwa kuingia kwa kuona aibu na kumwambia sikiliza my Jenieee “pamekaa vibaya baby, wewe huoni kuna watu wengi, mi naona aibu, twende sehemu nyigine”, dooooo!!!!!!!. Tangu saa nane mpaka saa 12 sikuweza kukubari hata gesti moja, na mission yake mtoto wa watu ikafeli. Kwa wale waumini wachamungu nadhani wananielewa zaidi hapa penye ugumu wa kuingia gesti. Kupendwa na kupenda kuna maajabu saaaana, maana mtoto wa watu licha alikuwa bikra lakini hakukata tamaa kwangu, maana alikuwa anajua anachotaka kukifanya. Ukimuona ni mcharuko wa maneno yoote unaweza ukasema ni ticha wa mambo, kumbe alikuwa hajafikia hata levo ya kuitwa mwanafunzi. Siku moja akaomba aje kwangu, kwakuwa nilikuwa nimepanga chumba kimoja na kaka zangu nikamwambia ngoja siku wakiwa hawapo ndo aje, siku ikafika, nikamfuata mpaka ubungo stendi, kwakuwa alikuwa yu kidato cha nne mwishoni na alikuwa na ndoto za kuendelea advance akahofia kupata ujauzito,, kwa pesa yake akaingia pharmancy kununua barakoa ya upendo, tukapanda boda mshikaki mpaka getto, mimi nilitaka kila mtu apande boda boda yake, akagoma, nikamwambia basi mimi nikae mbele yeye nyuma maana naona aibu watu wakiniona nimemkumbatia, akagoma pia, akakaa mbele yangu na kunilazimisha nimshike kiuno, tangu mwanzo wa safari mpaka mwisho wa safari nikawa nimeinamia chini tu kuogopa macho ya watu pembeni. Usiwaze kwamba alikuwa mbaya, laa, ni msichana mwenye mvuto haswa, tena ni mrembo wa asili, hakuwa na makuu ya kujiongeza ma make up maana asili yake ni mzuri tu, ana kila sifa za kuitwa baby. Mpaka naingia ndani ya chumba bado sijiamini amini kama ndiye mimi niliye mbele ya mrembo huyo, baada ya mazungumzo kunoga na mideko ya kila aina kutoka kwake, screen ikawashwa na mitambo kuunganishwa na kila mtu kuchukua nafasi yake kwa ajili ya gemu, tukachagua gemu la mrembo aliye kifungoni kumuweka huru kwa kuikata kamba iliyounganishwa na mwili wake inayomzuia, huku akiwa ametegewa bomu la machozi ambalo ukiigusa hiyo kamba tu huhisi maumivu makali na bomu huteguka na kuanza kutoka machozi. Kwakuwa mimi ni mzoefu wa magemu isipokuwa sijawahi cheza gemu la hivi, hali ya kuwa yeye hakuwahi kabisa kucheza gemu lolote, hivyo basi hata jinsi ya kuishika button pad hajui, na hata kurefresh ili mambo yasiwe magumu hakujua pia, ilibidi mimi niwe mwalimu wake, just imagine kwenye mission ngumu kama hiyo mwalimu mwenyewe ndo yule ambaye hana self difense nini kitatokea? Je mission itatimia? Dakika zikaanza kucount, kila nikijaribu kuikata kamba husika sauti ya maumivu makali ikasikika kutoka kwa mrembo huyo na kujikuta na muonea huruma ikanilazimu nistopishe zoezi maana alipata jeraha na damu zikaanza kuunekana kwa mbali, huku machozi yakimtoka maana nilikuwa tayari nimekagusa kauzi husika, nikarudia tena na tena hali ikawa vile vile, kwa kuwa muda nao ulikuwa umeenda kwani ndugu zangu soon wangerejea tukapoz gemu na kumuacha mtoto wa watu aende huku nikiwaza next days akija tutamalizia lakini je atarudi tena huyu?? Maana nimeshindwa kuonesha umwamba wangu kwake. ************************* My black beauty Janeth, mama Caroline kama anavyopenda kumuita mtu wangu wa nguvu Makey Mkwamakey, tulifahamiana siku nyingi sanaa, na kila mtu lililo moyoni mwake akabaki nalo tukapotezeana na tukapotezana,, Kwa mara nyingine tukaonana tena, nakumbuka ilikuwa ubungo, tukasalimiana na kupotezeana, kila mtu akaendelea na mambo yake, wiki moja mbele tukakutana tena maeneo ya kibangu, hapo sasa tukachenji contact, na kila mtu akawa open, signal zikasoma. In relation, alifosi sana aje ghetto kwa Mkwama kuzindua safari yake ya mapenzi nami, lakini alishangaa kukutana na kizingiti ambacho hakuwa anajua kimetokana na nini, huyo ndo Mkwama bhana, rafiki yangu Makey huniita Prof. Mkwama, kumzidi kwa sound ni sawa na dalali kudalaliwa, kwanza huishi fake life, Mission yake ya yeye kuja ghetto ikagonga mwamba, akanambia “Unajiona mjanja eeee, si ndio!! Sawa bhana, ila naapa kwamba, nitafanya juu chini mpaka nipate mtoto kutoka kwako, Nikatabasamu na kumwambia mimi pia nitafuraahi sana kuzaa nawe, akachukia kusikia hivyo kwasababu kama kweli natamani kuzaa naye kwanini nagoma kumpeleka ghetto kwangu?? Dahh!!! Wanawake hawa wana vitimbi sana, wana akili za kujiongeza sanaaa,, Na ndio maana hata baba yetu Adamu akajikuta kaingia kwenye 18 za shetani kwa ajili ya mwanamke akala tunda ambalo tangu anletwa duniani akaambiwa asithubutu kulila tunda hilo. Siku moja akanambia, samahani mkwama, leo nina mazungumzo nawe majira ya saa moja usiku, naomba tukutane baruti 770 karibu na ukumbi wa Api forest, huwa siwezagi kugoma nikamwambia sawa, muda ulipowasili nikafika maeneo hayo nikamkuta ananisubiri kitambo, akanishika mkono tukaongozana kuelekea atakapo yeye,, tukaingia uchochoroni na kutokea kwenye nyumba ambayo bado haijaisha ujenzi, tukaketi na kuanza kupiga stori, tukaongea mengi ya mahusiano na maisha kiujumla kisha tukaondoka,, ikawa ndo sehemu yetu ya kukutana always, sikujua alitumia muda gani kulichunguza eneo hilo, maana palikuwa pazuri haswaaa, mlangoni palikuwa pameshawekwa geti lakini kumbe palikuwa hapakufungwa na kufuri, siku moja tulitofautiana maneno na kununiana, akajitahidi kuniomba msamaha lakini akaona bado sikuridhika, akaomba tukutane kwa ajili ya kuwekana sawa na kusameheana bila ya kinyongo, alilia sana ili nimsamehe, nikamshika bega na kumvuta kumkumbatia na kumwambia nimekusamehe baby wala usijali, nikamkisi kisha romance ikafuata, akafurahi kwa yote, nikamwambia, naomba tuondoke muda umeenda sana, akadeka kwa kuniambia “kama unaenda we nenda mi nabaki hapa hapa”, akainuka na kusimama mbali nami kuashiria kama amekasirika anahitaji kubembelezwa, nikainuka kuelekea kwake kumbembeleza akafungua lile geti mlangoni na kukimbilia ndani, nikajikuta naendeshwa kama robot na mtoto wa kike huyo, sikujua kama nimetegwa, nikamfuata pale aliposimama akakimbilia kwenye chumba kimojawapo ndani zaidi, hakuwa anaogopa nyoka wala tandu usiku ule na lile giza katika jumba ambalo hawaishi watu, ilibidi nimfuate kule chumbani kumbembeleza ili atoke kwenye nyumba ya watu ili tuondoke, kwakuwa kulikuwa na giza nikashangaa kuona nimerukiwa na kukumbatiwa kwa hisia kali na kwa ufundi zaidi huku mdomo akiwa kaulenga sambamba na mdomo wangu na kuanza kupata juisi ya matango isiyo na radha kwa mara ya pili, Mikono ikafanya kazi chap kwa haraka, ghafla akahisi kama kuna kitu amedondosha kwa nyuma yake, akapinduka na kuinama kukiokota ndipo alipohisi kama amechomwa na mwiba na kusema aaaaahh, Licha nyumba haikuwa na umeme lakini wote tukawa kama tumepigwa shock na kuanza kulalama kwa kugugumia, dk 5 mbele, tukashangaana kwa hali tuliyokuwa nayo, tukatoka nje na kufunga mlango na kuondoka. ******************************

0.0 (0)

2020